Bộ chuyển đổi quang điện Ho-Link HL-1111S-20AB | 1 sợi quang 10/100MB - Hàng chính hãng

Nhãn hiệu: Ho-link | Xem thêm các sản phẩm Bộ chuyển đổi - Transceivers của Ho-link
Tổng quátBộ  chuyển đổi phương tiện ether-net dòng Ho-Link HL-1111S-20AB có thể chuyển đổi lẫn nhau các tín hiệu điện của cặp xoắn 10Base-T và 100Base – TX với tín hiệu quang của 100Base-FX. Nó mở rộ...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Bộ chuyển đổi quang điện Ho-Link HL-1111S-20AB | 1 sợi quang 10/100MB - Hàng chính hãng

Tổng quát

Bộ  chuyển đổi phương tiện ether-net dòng Ho-Link HL-1111S-20AB có thể chuyển đổi lẫn nhau các tín hiệu điện của cặp xoắn 10Base-T và 100Base – TX với tín hiệu quang của 100Base-FX. Nó mở rộng khoảng cách truyền dẫn mạng 20km lên đến 120km thông qua cáp quang.

Đặc trưng

Sản phẩm bao gồm 2 chiếc: 1 chiếc A - 1 chiếc B

10 / 100Mbps tự động cảm biến, tạo điều kiện nâng cấp mạng

Tích hợp lõi chuyển mạch hiệu quả để thực hiện kiểm soát luồng và giảm các gói quảng bá

Tự động phát hiện song công và bán song công

Hỗ trợ kết nối chéo tự động của các giao diện cặp xoắn, tạo điều kiện thuận lợi cho việc vận hành và cài đặt hệ thống

Hỗ trợ truyền dẫn lưu trữ và chuyển tiếp 10 / 100Mbps và truyền cắt xuyên 100Mbps với công tắc nhúng tùy chọn (duy nhất)

Hỗ trợ truyền các gói cực dài lên đến 1600 byte

Hỗ trợ truyền các gói VLAN cực dài

Hỗ trợ Chất lượng Dịch vụ (QoS), đảm bảo việc truyền các gói VoIP

Hỗ trợ STP để tạo thành một mạng dự phòng

Tiêu thụ điện năng cực thấp, nhiệt thấp, hiệu suất ổn định và tuổi thọ cao

Chỉ số kỹ thuật

Tham số

Thông số kỹ thuật

Tiêu chuẩn

IEEE802.3 10Base-T Ethernet,

IEEE802.3u 100Base-TX / FX Fast Ethernet,

IEEE802.3x Kiểm soát luồng,

IEEE802.1q VLAN,

IEEE802.1p QoS,

Cây kéo dài IEEE802.1d

Cổng sợi quang

Tốc độ dữ liệu: 155M

Đầu nối: SC như mặc định, FC / ST (tùy chọn)

Khoảng cách:

Sợi quang đơn mode 20km; 40km; 60km; 80km; 100km; 120km 

Bước sóng: 1310nm / 1550nm ; 1490nm / 1550nm

Cổng đồng

Tốc độ dữ liệu: 10 / 100M

Đầu nối: RJ45

Cặp xoắn loại-5: 100m

Màn biểu diễn

Phương tiện chuyển đổi: lưu trữ và chuyển tiếp / cắt qua

 Thời gian trễ : <10us

Băng thông trở lại: 400Mbps

Địa chỉ MAC Kích thước: 4Kbit

Kích thước bộ đệm gói: 512Kbit

Đèn báo LED

PWR (cung cấp điện)

FX LINK / ACT (liên kết quang học / hành động)

TP LINK / ACT (liên kết / hành động cặp xoắn)

TP 100 (tốc độ truyền 100M của cặp xoắn)

FX 100 (tốc độ truyền 100M của sợi quang)

Điện & Cơ khí

Nguồn điện đầu vào Yêu cầu: DC5V @ 1A

Bộ đổi nguồn: AC100V ~ 240 V

Mức tiêu thụ nguồn C : <2W

Kích thước: 9,4 * 7 * 2,6 cm 

Đóng gói : 26,5 * 15,7 * 5,8cm

Trọng lượng: 0,4kg (Nguồn điện bên ngoài)

Thuộc về môi trường

Nhiệt độ hoạt động: -20ºC ~ + 75ºC

Nhiệt độ lưu trữ: -40ºC ~ + 85ºC

Độ ẩm tương đối: 5% ~ 90% (không ngưng tụ)

MTBF: > 100.000 giờ

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, .....

Thông tin chi tiết

Thương hiệuHo-link
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
Phụ kiện đi kèmAdapter
Xuất xứTrung Quốc
SKU7897780167064
Liên kết: Chì kẻ mắt không trôi Super Proof Automatic Eyeliner The Face Shop