Dây hàn quang SC Simplex Multi-mode OM3 - Mã NKFPX1BN3NNM001 - Hàng chính hãng PADNUIT

Nhãn hiệu: Panduit | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của Panduit
Dây hàn quang 1 sợi, đầu kết nối SC Simplex, chuẩn Multi-mode OM3. có lớp đệm chặt bọc bảo vệ, hãng sản xuất Panduit Mã sản phẩm: NKFPX1BN3NNM001 Đặc tính kỹ thuật: Chuẩn: Multi-mode OM3 Số sợi...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Dây hàn quang SC Simplex Multi-mode OM3 - Mã NKFPX1BN3NNM001 - Hàng chính hãng PADNUIT

Chuẩn: Multi-mode OM3
Số sợi quang: 1 sợi
Có lớp đệm chặt bọc bảo vệ 900µm
Đầu kết nối: SC Simplex
Suy hao tối thiểu: 26 dB
Đáp ứng các tiêu chuẩn quốc tế:
TIA/EIA 568-C.3-1 and ISO/IEC 61755-3-1 IEC-61754-7 (International),
TIA-604-2-A, -3-A, and -10-A
FOCIS -2, -3, and -10
RoHS Complaint.
Được đo test và chứng nhận bởi tổ chức thư ba độc lập ( Third party tested )
Chiều dài: 1 métDây hàn quang 1 sợi, đầu kết nối SC Simplex, chuẩn Multi-mode OM3. có lớp đệm chặt bọc bảo vệ, hãng sản xuất Panduit

Mã sản phẩm: NKFPX1BN3NNM001

Đặc tính kỹ thuật:

Chuẩn: Multi-mode OM3

Số sợi quang: 1 sợi

Có lớp đệm chặt bọc bảo vệ 900µm

Đầu kết nối: SC Simplex

Suy hao tối thiểu: 26 dB

Đáp ứng các tiêu chuẩn quốc tế:

  • TIA/EIA 568-C.3-1 and ISO/IEC 61755-3-1 IEC-61754-7 (International),
  • TIA-604-2-A, -3-A, and -10-A
  • FOCIS -2, -3, and -10
  • RoHS Complaint.

Được đo test và chứng nhận bởi tổ chức thư ba độc lập ( Third party tested )

Chiều dài: 1 mét

Màu sắc: xanh Aqua

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...

Thông tin chi tiết

Thương hiệuPanduit
Xuất xứ thương hiệuMỹ
Nơi sản xuấtChina
Loại sản phẩmPhụ kiện thiết bị mạng
Kết nốiSC Simplex
ModelNKFPX1BN3NNM001
Phụ kiện đi kèmKhông bao gồm
SKU5728187342267
Liên kết: [V201] Bộ kem nền + kem lót Power Perfection BB Cream Set The Face Shop (Tone trắng)