Dây nhảy quang Multi-mode OM3 LC duplex, màu xanh Aqua - Mã NKFPX2ERLLSM - Hàng chính hãng PANDUIT

Nhãn hiệu: Panduit | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của Panduit
Dây nhảy quang 2 sợi, đầu kết nối LC dupplex - LC duplex, chuẩn Multi-mode OM3, tiêu chuẩn chống cháy lan Riser (OFNR), hãng sản xuất Panduit Mã sản phẩm: NKFPX2ERLLSM*** ( *** là chiều dài sợi cáp...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Dây nhảy quang Multi-mode OM3 LC duplex, màu xanh Aqua - Mã NKFPX2ERLLSM - Hàng chính hãng PANDUIT

Tiêu chuẩn chống cháy lan Riser (OFNR)
Chuẩn: Multi-mode OM3
Số sợi quang: 2 sợi
Vỏ ngoài: 1.6 mm
Đầu kết nối: LC dupplex - LC duplex
Suy hao tối thiểu: 26 dB
Đáp ứng các tiêu chuẩn quốc tế:
TIA/EIA 568-C.3-1 and ISO/IEC 61755-3-1 IEC-61754-7 (International),
TIA-604-2-A, -3-A, and -10-A
FOCIS -2, -3, and -10
RoHS Complaint.
Được đo test và chứng nhận bởi tổ chức thư ba độc lập ( Third party tested )
Chiều dài: Tùy chọn
Màu sắc: Xanh AquaDây nhảy quang 2 sợi, đầu kết nối LC dupplex - LC duplex, chuẩn Multi-mode OM3, tiêu chuẩn chống cháy lan Riser (OFNR), hãng sản xuất Panduit

Mã sản phẩm: NKFPX2ERLLSM*** ( *** là chiều dài sợi cáp )

Đặc tính kỹ thuật:

Chuẩn: Multi-mode OM3

Số sợi quang: 2 sợi

Vỏ ngoài: 1.6 mm

Đầu kết nối: LC dupplex - LC duplex

Suy hao tối thiểu: 26 dB

Đáp ứng các tiêu chuẩn quốc tế:

  • TIA/EIA 568-C.3-1 and ISO/IEC 61755-3-1 IEC-61754-7 (International),
  • TIA-604-2-A, -3-A, and -10-A
  • FOCIS -2, -3, and -10
  • RoHS Complaint.

Được đo test và chứng nhận bởi tổ chức thư ba độc lập ( Third party tested )

Chiều dài: Tùy chọn

Màu sắc: Xanh Aqua

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...

Thông tin chi tiết

Thương hiệuPanduit
Xuất xứ thương hiệuMỹ
Nơi sản xuấtChina
Loại sản phẩmPhụ kiện thiết bị mạng
Kết nốiLC Duplex - LC Duplex
ModelNKFPX2ERLLSM
Phụ kiện đi kèmKhông bao gồm
SKU4288250160668
Liên kết: Mặt nạ hoa cúc đỏ Real Nature Calendula Face Mask The Face Shop