Dây nhảy quang Multimode SC-LC OM2

Nhãn hiệu: OEM | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của OEM
Dây nhảy quang SC-LC Multimode OM2 được cấu tạo khá đơn giản nhưng rất thuận tiện, dễ dàng sử dụng.Dây nhảy quang SC – LC có vỏ màu cam với đường kính 2.0 mm hoặc 3.0 mmThông số kỹ thuật:Đầu kết n...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Dây nhảy quang Multimode SC-LC OM2

Dây nhảy quang SC-LC Multimode OM2 được cấu tạo khá đơn giản nhưng rất thuận tiện, dễ dàng sử dụng.

Dây nhảy quang SC – LC có vỏ màu cam với đường kính 2.0 mm hoặc 3.0 mm

Thông số kỹ thuật:

  • Đầu kết nối: SC/LC
  • Kiểu sợi quang: Đa mode
  • Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
  • Bước sóng: 1310, 1550 nm
  • Độ uốn cong: R = 3cm
  • Loại cáp: Multi mode 50/10.5nm – 625/12.5nm
  • Chuẩn cáp: SC/UPC-LC/UPC
  • Đường kính lớp vỏ: từ 0.9 đến 3.0m
  • Hỗ trợ tối đa 1000Mps
  • Chiều dài: 3m

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, .....

Thông tin chi tiết

Thương hiệuOEM
Xuất xứ thương hiệuChina
Phụ kiện đi kèm- Dây nhảy quang
Xuất xứchina
SKU8090655568723
Liên kết: Set dưỡng nâng cơ trẻ hóa da Yehwadam Myeonghan Miindo Ultimate Special Set (6 SP)