Dây nhảy quang Single-mode LC duplex, chiều dài tùy chọn - Mã NKFP92ERLLSM - Hàng chính hãng PANDUIT

Nhãn hiệu: Panduit | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của Panduit
Dây nhảy quang 2 sợi, đầu kết nối LC dupplex - LC duplex, chuẩn Single-mode OS2, tiêu chuẩn chống cháy lan Riser (OFNR), hãng sản xuất Panduit Mã sản phẩm: NKFP92ERLLSM*** ( *** là chiều dài sợi cáp...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Dây nhảy quang Single-mode LC duplex, chiều dài tùy chọn - Mã NKFP92ERLLSM - Hàng chính hãng PANDUIT

Tiêu chuẩn chống cháy lan Riser (OFNR)
Chuẩn: Single-mode OS2
Số sợi quang: 2 sợi
Vỏ ngoài: 1.6 mm
Đầu kết nối: LC dupplex - LC duplex
Suy hao tối thiểu: 50 dB
Đáp ứng các tiêu chuẩn quốc tế:
TIA/EIA 568-C.3-1 and ISO/IEC 61755-3-1 IEC-61754-7 (International),
TIA-604-2-A, -3-A, and -10-A
FOCIS -2, -3, and -10
RoHS Complaint.
Được đo test và chứng nhận bởi tổ chức thư ba độc lập ( Third party tested )
Chiều dài: Tùy chọn
Màu sắc: vàng

Mã sản phẩm: NKFP92ERLLSM*** ( *** là chiều dài sợi cáp )

Đặc tính kỹ thuật:

Chuẩn: Single-mode OS2

Số sợi quang: 2 sợi

Vỏ ngoài: 1.6 mm

Đầu kết nối: LC dupplex - LC duplex

Suy hao tối thiểu: 50 dB

Đáp ứng các tiêu chuẩn quốc tế:

  • TIA/EIA 568-C.3-1 and ISO/IEC 61755-3-1 IEC-61754-7 (International),
  • TIA-604-2-A, -3-A, and -10-A
  • FOCIS -2, -3, and -10
  • RoHS Complaint.

Được đo test và chứng nhận bởi tổ chức thư ba độc lập ( Third party tested )

Chiều dài: Tùy chọn

Màu sắc: vàng

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...

Thông tin chi tiết

Thương hiệuPanduit
Xuất xứ thương hiệuMỹ
Nơi sản xuấtChina
Loại sản phẩmPhụ kiện thiết bị mạng
Kết nốiLC Duplex - LC Duplex
ModelNKFP92ERLLSM***
Phụ kiện đi kèmKhông bao gồm
SKU2255544788381
Liên kết: Mặt nạ tạo nhiệt thanh lọc lỗ chân lông Jeju Volcanic Lava Self-Heating Clay Mask