Module quang SFP 2 sợi quang 1.25g, LC, 10km DDM singmode chính hãng

Nhãn hiệu: Accent | Xem thêm các sản phẩm Modem ADSL của Accent
Module quang SFP 2 sợi quang 1.25G, LC, DDM 1310nm 10km  1000Base  Chi tiết sản phẩm SFP 2 sợi quang 1310nm 10km : Liên kết dữ liệu lên tới 1.25Gbps 10km với 9/12 125m SMF * 1 Đầu nối LC đơn...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Module quang SFP 2 sợi quang 1.25g, LC, 10km DDM singmode chính hãng

Khoảng cách truyền 10km,1310nm, Singmode.
Tương thích Cisco, HPE, Juniper, ruijie, Dell, Huawei, Aruba v.v…
Giám sát chẩn đoán kỹ thuật số (DDM).

Module quang 2 sợi quang SFP-AG-LP-31-10-A / I SFP là yếu tố hình thức nhỏ có thể cắm (SFP) thu phát tương thích với thỏa thuận đa nguồn (MSA). Nó phù hợp cho truyền thông sợi đơn chế độ (SMF) trong Ethernet 1.25Gbps và Sợi 1G / 2G

Mô tả kỹ thuật SFP ASCENT SFP-AG-LP-31-10-A

Form Factor SFP BIDI
Distance 10Km
Protocol GBE/ FC
Data Rate (max) 1.25G
Low End Case Temperature (°C)  -40°C
High End Case Temperature (°C) 85°C
Diagnostics DDM/DOM
Transmitter & Power Out FP,  Pout -8~-3dB
Receiver & Sense PIN,  Pin >-23dBm
Voltage Supply 3.3
Connector LC Dulplex
RoHS YES
Certification TUV/CE/FCC/RoHS/INMETRO

 

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...

Thông tin chi tiết

Thương hiệuAccent
Xuất xứ thương hiệuChina
Nơi sản xuấtChina
Phụ kiện đi kèmSách hướng dẫn
SKU5938216413381
Liên kết: Sữa dưỡng sáng hồng da ngừa lão hóa Yehwadam Plum Flower Revitalizing Emulsion (140ml)